ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் செம கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை குஹாசினி..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் கடந்த 2018ஆம் ஆண்டு ஒளிபரப்பான “எங்க வீட்டு மாப்பிள்ளை” என்ற நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை குஹாசினி ஞானசேகரன், சிங்கப்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல் மற்றும் நடனக்கலைஞர். சமீபத்தில் நடிகை குஹாசினி ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை குஹாசினியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை குஹாசினியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

37290cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் செம கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை குஹாசினி..