நைட்டியில் கும்முனு இருக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – ஷிவானி ஸ்பெஷல்..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “பகல் நிலவு”, “ராஜா ராணி 1” உள்ளிட்ட தொடர்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை ஷிவானி நாராயனன், வயது 22, விருதுநகரில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை ஷிவானி சில தினங்களுக்கு முன் நைட்டியில் கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஷிவானியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஷிவானி நாராயனனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

40270cookie-checkநைட்டியில் கும்முனு இருக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – ஷிவானி ஸ்பெஷல்..