குட்டி ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு தொடையை காட்டும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேஜா ஸ்பெஷல்

நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷ், வயது 30, சவுதி அரேபியாவில் உள்ள ஜெட்டா நகரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, மாடல் மற்றும் திரை நடிகை. சமீபத்தில் நடிகை தேஜாஸ்வி குட்டையான ஸ்கர்ட் அணிந்து, ஷோபாவில் உட்கார்ந்து தன் பளிங்கு தூன் போன்ற தொடைகளை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை தேஜாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தேஜாஸ்வி பிரகாஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

40820cookie-checkகுட்டி ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு தொடையை காட்டும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேஜா ஸ்பெஷல்