தாவணியில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – காவ்யா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பாகி வரும் “பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ்” என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் ‘முல்லை’ என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை காவ்யா அறிவுமணி, வயது 26, ஆம்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். தொலைக்காட்சி உலகில் பிசியாக நடித்து வந்தாலும் நடிகை காவ்யா அவ்வப்போது பிரத்யேக போட்டோஷூட்கள் மூலமாகவும் பட்டய கிளப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை காவ்யா அறிவுமணி பாவாடை தாவணியில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகிறது. நடிகை காவ்யா அறிவுமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பாவாடை தாவணியில் சில்லுனு இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை காவ்யா அறிவுமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்

52700cookie-checkதாவணியில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – காவ்யா ஸ்பெஷல்..