பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசருடன் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நாயகியாக நடித்து வருபவர் நடிகை கேட்டே ஷர்மா, இவருடைய இயற்பெயர் கோமல் ஷர்மா, வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். நடிகை கேட்டே ஷர்மா கோவா கடற்கரையில் ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி பிரா மற்றும் குட்டி டவுசரில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, குட்டி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசருடன் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

65820cookie-checkபிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசருடன் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி..