டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் குளிக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ரூபினா ஸ்பெஷல்..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியாக கலக்கி வருபவர் நடிகை ரூபினா திலக், வயது 33, ஹிமாச்சல பிரதேச மாநிலம் சிம்லாவில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2020ஆம் ஆண்டு ஒளிபரப்பான “பிக்பாஸ் 14” நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று வெற்றி பெற்றவர் நடிகை ரூபினா திலக். சமீபத்தில் நடிகை ரூபினா திலக் டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் நீச்சல் குளத்தில் குளிக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரூபினா திலக்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரூபினா திலக்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

5920cookie-checkடூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் குளிக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ரூபினா ஸ்பெஷல்..