சொகுசு படகில் முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை சூடேற்றும் ஷ்ரதா- கும்முனு இருக்காங்கள..

ஷ்ரதா தாஸ், வயது 36, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை ஷ்ரதா தாஸ் இந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் பெங்காலி மொழி மடங்களில் நாயகியாக கிளாமராக நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஷ்ரதா தாஸ் ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்ஸ் அனிந்து சொகுசு படகில் தன் முன்னழகை காட்டும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஷ்ரதா தாசின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஷ்ரதா தாசின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

6000cookie-checkசொகுசு படகில் முன்னழகை காட்டி ரசிகர்களை சூடேற்றும் ஷ்ரதா- கும்முனு இருக்காங்கள..