சிவப்பு நிற டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் போஸ் கொடுக்கும் காயத்ரி மூர்த்தி..

நடிகை காயத்ரி மூர்த்தி, வயது 26, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த மலேசிய தமிழ் நடிகை, சர்வதேச மாடல் மற்றும் மலேசிய தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை. காயத்ரி மூர்த்தி சமீபத்தில் சிவப்பு நிற பிகினி ஆடையில் நீச்சல் குளத்தில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை காயத்ரி மூர்த்தியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

gayathri01

gayathri02

gayathri03

gayathri04

gayathri05

gayathri06

gayathri07

gayathri08

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை காயத்ரி மூர்த்தியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18030cookie-checkசிவப்பு நிற டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் போஸ் கொடுக்கும் காயத்ரி மூர்த்தி..