பிகினி டாப்சில் மனதை மொத்தமாக காட்டும் நிகிதா…

நடிகை நிகிதா தத்தா, வயது 32, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை, தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, மற்றும் மாடல். ஒரு சில வெப் சீரிஸ் மற்றும் மியூசிக் வீடியோஸ்களிலும் கிளாமராக நடித்துள்ள நடிகை நிகிதா மிகவும் ஒல்லியாக செம அழகாக கல்லூரி மாணவி போல காட்சியளிப்பார். சமீபத்தில் நடிகை நிகிதா பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஜீன்ஸ் அனிந்து சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை நிகிதாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

nikita-dutta1

nikita-dutta2

nikita-dutta3

nikita-dutta4

nikita-dutta5

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நிகிதா தத்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17980cookie-checkபிகினி டாப்சில் மனதை மொத்தமாக காட்டும் நிகிதா…