துபாயில் டூ பீஸ் உடையில் ரசிகர்களை கிறங்கடித்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை கேட்டே ஷர்மா தன் விடுமுறையை கொண்டாட துபாய் சென்றுள்ளார். துபாயில் உள்ள அட்லான்டிஸ் என்ற தீம் பார்க்கிற்கு சென்றிருந்தார் நடிகை கேட்டே ஷர்மா. இந்த தீம் பார்க்கில் நடிகை கேட்டே ஷர்மா டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் தன் தேக அழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

kate-sharma-atlantis-dubai01

kate-sharma-atlantis-dubai02

kate-sharma-atlantis-dubai05

kate-sharma-atlantis-dubai06

kate-sharma-atlantis-dubai07

kate-sharma-atlantis-dubai08

kate-sharma-atlantis-dubai09

kate-sharma-atlantis-dubai10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18230cookie-checkதுபாயில் டூ பீஸ் உடையில் ரசிகர்களை கிறங்கடித்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி..