சட்டை பட்டனை கழற்றி விட்டு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அனுபமா- தொடை பளிங்கி தூண் போல இருக்குல..

பாலிவுட் நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரி, வயது 27, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்தவர், பட வாய்ப்புகள் இல்லாத காரணத்தினால் அதிரடி ஆடை குறைப்பில் இறங்கி கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை அனுபமா வெள்ளை நிற சட்டை மற்றும் குட்டி டவுசர் போட்டு செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை அனுபமாவின் ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

anupama-agnihotri02

anupama-agnihotri03

anupama-agnihotri04

anupama-agnihotri05

anupama-agnihotri06

anupama-agnihotri07

anupama-agnihotri08

anupama-agnihotri09

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18280cookie-checkசட்டை பட்டனை கழற்றி விட்டு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அனுபமா- தொடை பளிங்கி தூண் போல இருக்குல..