ஐஸ் தண்ணீரில் நீச்சல் உடையில் குளிக்கும் நேஹா – மனசு சும்மா கும்முனு இருக்குல..

இப்போலாம் சில்லுனு இருக்கும் ஐஸ் தண்ணீர் தொட்டியில் நீச்சல் உடையுடன் இறங்குவதை வீடியோ எடுத்து போடுவதை புதிய டிரெண்டாக்கி வருகிறார்கள் சினிமா நடிகைகள். பிரபல நடிகை நேஹா ஷர்மா, வயது 35, பீஹார் மாநிலம் பகல்பூரில் பிறந்தவர், சமீபத்தில் சிவப்பு நிற நீச்சல் உடையில் ஐஸ் தண்ணீர் தொட்டியில் இருக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

neha-sharma1

neha-sharma2

neha-sharma3

neha-sharma4

neha-sharma5

neha-sharma6

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18750cookie-checkஐஸ் தண்ணீரில் நீச்சல் உடையில் குளிக்கும் நேஹா – மனசு சும்மா கும்முனு இருக்குல..