டூ பீஸ் பிகினி உடையில் யானையை குளிப்பாட்டும் மலையாள நடிகை- பிரதிகா ஸ்பெஷல்..

நடிகை பிரதிகா சூட், வயது 31, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். ஒரு சில மலையாள படங்களிலும், தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை பிரதிகா தற்போது இன்ஸ்டா ஸ்டாராக கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் தாய்லாந்த் நாட்டிற்கு சுற்றுலா சென்றுள்ள நடிகை பிரதிகா, அங்குள்ள ஆற்றில் ஒரு யானையை குளிப்பாட்டும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரதிகா சூடின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரதிகா சூடின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

33850cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் யானையை குளிப்பாட்டும் மலையாள நடிகை- பிரதிகா ஸ்பெஷல்..