லோ-நெக் புடவையில் மனதை திறந்து காட்டும் ஜானவி கபூர்..

நடிகை ஸ்ரீதேவியின் மூத்த மகள் மற்றும் பாலிவுட் திரை நாயகி ஜானவி கபூர், வயது 26, பாலிவுட் திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாகவும் மாடலாகவும் கலக்கி வரும் இவர் அவ்வப்போது போட்டோஷூட்கள் மூலமாகவும் ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ஜானவி லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் மனதை திறந்து காட்டும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார், நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்..

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

33670cookie-checkலோ-நெக் புடவையில் மனதை திறந்து காட்டும் ஜானவி கபூர்..