38 வயசுல டூ பீஸ் பிகினி உடைல கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேவலீனா ஸ்பெஷல்..

நடிகை தேவலீனா பட்டாச்சார்ஜி, வயது 38, அசாம் மாநிலம் சிவசாகரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். 38 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக இளம் நடிகை போல காட்சியளிக்கும் நடிகை தேவலீனா, ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். நடிகை தேவலீனா சமீபத்தில் டூ பீஸ் பிகினி உடையில் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை தேவலீனாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தேவலீனா பட்டாச்சார்ஜியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

39170cookie-check38 வயசுல டூ பீஸ் பிகினி உடைல கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – தேவலீனா ஸ்பெஷல்..