டூ பீஸ் பிகினி உடையில் கிங்குனி மங்குனினு போஸ் கொடுக்கும் மலையாள நடிகை – பிரதிகா ஸ்பெஷல்..

ஒரு சில மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் நடித்து விட்டு, பட வாய்ப்புகளின்றி டிஜிட்டல் கிரியேட்டராகவும், சமூக வலைதள பிரபலமாகவும் கலக்கி வருபவர் நடிகை பிரதிகா சூட், வயது 31, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் துபாய் சென்றிருந்த நடிகை பிரதிகா, டூ பீஸ் பிகினி உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்துள்ளார். நடிகை பிரதிகா சூடின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரதிகா சூடின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

39100cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் கிங்குனி மங்குனினு போஸ் கொடுக்கும் மலையாள நடிகை – பிரதிகா ஸ்பெஷல்..