கடற்கரையில் டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் மாடல் – அனுஷ்கா ஸ்பெஷல்..

இந்திய மாடலிங்க உலகில் முன்னனி மாடலாகவும், நடன கலைஞராகவும், டிஜிட்டல் கிரியேட்டராகவும், சமூக வலைதள பிரபலமாகவும் கலக்கி வருபவர் நடிகை அனுஷ்கா குமார். தன் ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் நடிகை அனுஷ்கா குமார்.

சமீபத்தில் நடிகை அனுஷ்கா குமார் சிவப்பு நிற பிகினி ஆடையில், கடற்கரையில் செம ஹாட்டாக போஸ் கொடுத்துள்ளார் நடிகை அனுஷ்கா குமார். ஒல்லியாக செம அழகாக இருக்கும் நடிகை அனுஷ்கா குமாரின் இந்த டூ பீஸ் பிகினி புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, அனுஷ்கா குமாரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

45410cookie-checkகடற்கரையில் டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் மாடல் – அனுஷ்கா ஸ்பெஷல்..