லோ-நெக் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி – அதுல்யா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2017ம் ஆண்டு இயக்குநர் ஷிவராஜ் இயக்கத்தில் வெளியான “காதல் கண் கட்டுதே” படத்தின் மூலமாக தன் திரை பயணத்தை தொடங்கியவர் நடிகை அதுல்யா ரவி, வயது 28, கோவையில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தொடர்ந்து தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “ஏமாளி”, “வட்டம்” உள்ளிட்ட படங்களில் ஹோம்லியாக நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை அதுல்யா.

திரைப்பட வாய்ப்புகள் குறைந்த காரணத்தினால் ஆடை குறைப்பில் இறங்கி கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை அதுல்யா, அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்டிலும் பங்கேற்று அசத்தி வருகிறார். தற்போது நடிகை அதுல்யா கைவசம் “டீசல்” என்ற ஒரு படம் மட்டுமே உள்ளது குறிப்பிடதக்கது.

சமீபத்தில் நடிகை அதுல்யா ரவி லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அதுல்யாவின் இந்த புடவை போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் இவருக்கு புதிய பட வாய்ப்புகளை கொடுக்கிறதா என்பதை பொருத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அதுல்யா ரவியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

45560cookie-checkலோ-நெக் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி – அதுல்யா ஸ்பெஷல்..