டூ பீஸ் பிகினி உடையில் நீச்சல் குளத்தில் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி நடிகை – ஆருஷி ஹன்டா..

நடிகை ஆருஷி ஹன்டா, வயது 32, ஹிமாச்சலபிரதேச மாநிலம் சோலன் என்னும் ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய நடிகை மற்றும் மாடல். MTVயில் ஒளிபரப்பான ஸ்ப்லிட்ஸ்வில்லா சீசன் 11 நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை ஆருஷி ஹன்டா. சமீபத்தில் நடிகை ஆருஷி ஹன்டா டூ பீஸ் பிகினி உடையில் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை ஆருஷியின் இந்த ஹாட்டான டூ பீஸ் பிகினி புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி நடிகை ஆருஷி ஹன்டாவின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

58460cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் நீச்சல் குளத்தில் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி நடிகை – ஆருஷி ஹன்டா..