புடவையில் சில்லுனு போஸ் கொடுக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – காவ்யா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “பாரதி கண்ணம்மா”, “பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ்” உள்ளிட்ட தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை காவ்யா அறிவுமணி, வயது 27, ஆம்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் நடிகை மற்றும் மாடல். தற்போது தமிழ் திரை உலகில் நடித்து வரும் நடிகை காவ்யா சமீபத்தில் சிவப்பு நிற புடவையில் சில்லுனு இருக்கும் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை காவ்யா அறிவுமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை காவ்யா அறிவுமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

58070cookie-checkபுடவையில் சில்லுனு போஸ் கொடுக்கும் தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – காவ்யா ஸ்பெஷல்..