கடற்கரையில் டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் இளம் நடிகை – எமி ஸ்பெஷல்..

நடிகை எமி ஏலா, வயது 26, உத்திரபிரதேச மாநிலம் அலஹாபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய நடிகை, மாடல், இன்ஸ்டா ஸ்டார் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். தற்போது மும்பையில் வசித்து வரும் நடிகை எமி ஏலா, பல ஹிந்தி மியூசிக் விடியோஸ்களில் கிளாமராக நடித்து அசத்தியுள்ளார். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை எமி ஏலா டூ பீஸ் பிகினி உடையில் கடற்கரையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை எமி ஏலாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கடற்கரையில் டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை எமி ஏலாவின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59650cookie-checkகடற்கரையில் டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் இளம் நடிகை – எமி ஸ்பெஷல்..