கருப்பு நிற நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் கிளாமர் ராணி – பிரக்யா ஸ்பெஷல்…

தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி கிளாமர் நடிகையாக வலம் வருபவர் நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால், வயது 33, மத்திய பிரதேச மாநிலம் ஜபால்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால் சமீபத்தில் கருப்பு நிற நீச்சல் உடையில் தன் தொடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு மொத்தமாக விருந்தாக்கும் ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கருப்பு நிற நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வாலின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59670cookie-checkகருப்பு நிற நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் கிளாமர் ராணி – பிரக்யா ஸ்பெஷல்…