டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் பில்லா பட பின்னனி பாடகி – நேஹா ஸ்பெஷல்..

நேஹா பாசின், வயது 41, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த பின்னனி பாடகி மற்றும் பாடலாசிரியர். கடந்த 2007ம் ஆண்டு தமிழ் திரையுலகில் நடிகர் அஜித் குமார் நடிப்பில் வெளியான “பில்லா” படத்தில் இடம்பெற்ற “செய் ஏதாவது செய்” என்ற பாடலை பாடி புகழ் பெற்றவர் நேஹா பாசின்.

தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி மற்றும் பஞ்சாபி மொழி படங்களில் பல பாடல்களை பாடியுள்ள நேஹா பாசின், சமீபத்தில் டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பிரபல பின்னனி பாடகி நேஹா பாசினின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பிரபல பின்னனி பாடகி நேஹா பாசினின் இந்த ஹாட்டான டூ பீஸ் பிகினி புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

62220cookie-checkடூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் பில்லா பட பின்னனி பாடகி – நேஹா ஸ்பெஷல்..