சட்டை பட்டன்களை கழற்றி விட்டு பெரிய மனசை காட்டும் கொல்கத்தா மாமி- மேகா தாஸ் ஸ்பெஷல்..

நடிகை மேகா தாஸ் கோஷ், கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த டிக்டாக் ஸ்டார், இன்ஸ்டா ஸ்டார், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், சமூக வலைதள பிரபலம் மற்றும் மாடல். அவ்வப்போது தன் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் மூலமாக சமூக வலைதள வாசிகளுக்கு உச்சகட்ட கிளாமர் விருந்து வழங்கி வரும் நடிகை மேகா தாஸ் கோஷ், சமீபத்தில் ஜீன்ஸ் ஷார்ட்ஸ் மற்றும் சட்டையில் ஒரு போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார். இந்த போட்டோஷூட்டின் இடையே நடிகை மேகா தன் சட்டை பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்துள்ளார். நடிகை மேகா தாஸ் கோஷின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மேகா தாஸ் கோஷ் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

13840cookie-checkசட்டை பட்டன்களை கழற்றி விட்டு பெரிய மனசை காட்டும் கொல்கத்தா மாமி- மேகா தாஸ் ஸ்பெஷல்..