ஜன்னல் வச்ச கவுனில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் எம்.எஸ் தோனி பட நாயகி- கியாரா அத்வானி..

நடிகை கியாரா அத்வானி, வயது 32, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். “எம்.எஸ் தோனி: தி அன்டோல்டு ஸ்டோரி” என்ற படத்தின் மூலமாக பிரபலமான நடிகை கியாரா அத்வானி தொடர்ந்து ஹிந்தி திரை உலகில் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். ஒரு சில தெலுங்கு படங்களிலும் கிளாமராக நடித்துள்ள நடிகை கியாரா அத்வானி வெள்ளை நிற ஜன்னல் வச்ச கவுனில் செம கவர்ச்சியான போஸ் கொடுக்கும் சில புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கியாரா அத்வானியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

13740cookie-checkஜன்னல் வச்ச கவுனில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் எம்.எஸ் தோனி பட நாயகி- கியாரா அத்வானி..