லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் கோவை யூடியூபர்- கோமதி ஸ்பெஷல்.

கோமதி, கோவையை சேர்ந்த இவர் யூடியூபராகவும், சமூக வலைதள பிரபலமாகவும், இன்ஸ்டா மாடலாகவும் கலக்கி வருகிறார். gomathi-cbe-ponnu என்ற பெயரில் சமூக வலைதள பக்கங்களில் தன் வீடியோஸ் மற்றும் புகைப்படங்கள் மூலமாக ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார் கோமதி. சமீபத்தில் கோவை மோமதி லோ-நெக் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் கொளுக் மொளுக் தேக அழகை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். கோமதி மாமியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கோவை கோமதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

15620cookie-checkலோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் கோவை யூடியூபர்- கோமதி ஸ்பெஷல்.