ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் சிக்குனு இருக்கும் கொல்கத்தா மாடல்- டோலி ஸ்பெஷல்..

டோலி கான், வயது 24, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், இன்ஸ்டா மாடல், பேஷன் பிளாகர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். அவ்வப்போது தன் ஹாட் போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் மூலமாக ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருகிறார் நடிகை டோலி கான். சமீபத்தில் நடிகை டோலி கான், ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை டோலி கானின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை டோலி கானின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

15520cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் சிக்குனு இருக்கும் கொல்கத்தா மாடல்- டோலி ஸ்பெஷல்..