கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கேரள மாடல் அழகி – ரேவதி ஸ்பெஷல்..

ரேவதி, வயது 26, கேரளாவை சேர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் ரேவதி புடவை மாராப்பை இடுப்பில் சுற்றி கட்டி தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு முழுமையாக விருந்தாக்கும் செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை ரேவதியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

revathy-19963

revathy-19964

revathy-19965

revathy-19966

revathy-19967

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரேவதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

19260cookie-checkகொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கேரள மாடல் அழகி – ரேவதி ஸ்பெஷல்..