லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ரோமா ஆண்ட்டி..

ரோமா வரத்கர், வயது 40, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், இன்ஸ்டா ஸ்டார், புடவை மாடல், மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை ரோமா வரத்கர் பஞ்சு மிட்டாய் நிற லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் முன்னழகை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரோமா வரத்கரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரோமா வரத்கரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

22170cookie-checkலோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ரோமா ஆண்ட்டி..