42 வயசுல உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் ஜெமினி பட நாயகி- கிரண் ஸ்பெஷல்..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2002ஆம் ஆண்டு நடிகர் விக்ரம் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் “ஜெமினி”. இந்த படத்தின் மூலமாக தமிழ் திரை உலகில் அறிமுகமானவர் நடிகை கிரண் ரதோட், வயது 42, ராஜஸ்தான் மாநிலம் ஜெய்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 7 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக பட வாய்ப்புகள் இல்லாத நடிகை கிரண் சமூக வலைதள பிரபலமாக கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை கிரண் ஸ்லீவ்லெஸ் ஆடையில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கிரணின் இந்த ஹாட் புகைப்ப்டங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கிரண் ரதோட்டின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

22150cookie-check42 வயசுல உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் ஜெமினி பட நாயகி- கிரண் ஸ்பெஷல்..