ஓணம் புடவையில் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கோவை கோமதி..

கோவையை சேர்ந்த பிரபல சமூக வலைதள பிரபலம் கோமதி. இவர் Gomathi cbe ponnu என்ற பெயரில் சமூக வலைதள பக்கங்களில் தன் ஷார்ட் வீடியோஸ் மற்றும் புகைப்படங்களை பதிவேற்றி வருகிறார். இன்று கோவை கோமதி ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் வெள்ளை நிற புடவையில் ஓணம் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கியிருந்தார். கோவை கோமதியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கோவை கோமதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

26720cookie-checkஓணம் புடவையில் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கோவை கோமதி..