ஓடையில் ஈரப்புடவையில் போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை வசீகரிக்கும் கோவை கோமதி..

தமிழகத்தை சேர்ந்த சமூக வலைதள பிரபலம் கோமதி, கோவையில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் gomathi_cbe_ponnu என்ற பெயரில் தன் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் கோவை கோமதி ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் ஓடை நீரில் படுத்தும், உட்கார்ந்தும் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். கோவை கோமதியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கோவை கோமதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

38650cookie-checkஓடையில் ஈரப்புடவையில் போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை வசீகரிக்கும் கோவை கோமதி..