கருப்பு நிற ஆடையில் தன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் காஜல் அகர்வால்..

நடிகை காஜல் அகர்வால், வயது 38, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வரும் நடிகை காஜல் அகர்வால் சமீபத்தில் கருப்பு நிற ஆடையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் அழகிய தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் நடிகை காஜ௧ல் அகர்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை காஜல் அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்

38780cookie-checkகருப்பு நிற ஆடையில் தன் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் காஜல் அகர்வால்..