ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் மொத்தமாக காட்டும் கொளுக் மொளுக் மாமி – அரித்ரி டே..

அரித்ரி டே, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், பெர்சனல் பிளாகர், மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை அரித்ரி டே, ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் முன்னழகு, இடையழகு என மொத்தமாக விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அரித்ரி டேயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42170cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் மொத்தமாக காட்டும் கொளுக் மொளுக் மாமி – அரித்ரி டே..