ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பூனம் ஆண்ட்டி.

கொல்கத்தாவை சேர்ந்தவர் பூனம், இவர் Bairagi049 என்ற பெயரில் இன்ஸ்டா சமூக வலைதள பக்கத்தில் தன் ஹாட் போட்டோஸ் மற்றும் வீடியோக்களை பதிவேற்றி, சமூக வலைதள வாசிகளுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். மாடலாகவும், டிஜிட்டல் கிரியேட்டராகவும், பெர்சனல் பிளாகராகவும், சமூக வலைதள பிரபலமாகவும் ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுப்பதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் பூனம் ஆண்ட்டி.

சமீபத்தில் பூனம் ஆண்ட்டி தன் வீட்டு மொட்டை மாடியில் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனம் மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பூனம் ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பூனம் ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

44310cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பூனம் ஆண்ட்டி.