40 வயசுலயும் புடவையில் சிக்குனு இருக்கும் இடுப்ப காட்டும் ரோமா ஆண்ட்டி..

ரோமா வரத்கர், வயது 40, மும்பையை சேர்நாத நடிகை, மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். மிசஸ் இந்தியா பசிபிக் 2019 என்ற திருமணமான நங்கைகளுக்கான அழகிப்போட்டியில் பங்கேற்று இரண்டாம் இடம் பிடித்த அழகிய இல்லத்தரசி. தன் ஹாட் புகைப்படங்கள் மூலமாக சமூக வலைதள வாசிகளுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வரும் கிளாமர் ராணி.

40 வயதிலும் ஒல்லியாக, சிக்குனு, இளம் பெண் போல செம ஹாட்டாக காட்சியளிகாகும் நடிகை ரோமா வரத்கர் அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்கள் மூலமாக ரசீகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார்.

சமீபத்தில் ரோமா ஆண்ட்டி கருப்பு நிற டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவை மற்றும் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட்டில் தன் முன்னழகையும், இடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். ரோமா ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன். பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரோமா வரத்கரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

44230cookie-check40 வயசுலயும் புடவையில் சிக்குனு இருக்கும் இடுப்ப காட்டும் ரோமா ஆண்ட்டி..