ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் மெத்தையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொல்கத்தா ரசகுல்லா – அனிந்திதா பேனர்ஜி..

அனிந்திதா பேனர்ஜி, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் அனிந்திதா பேனர்ஜி ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அனிந்திதா பேனர்ஜியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனிந்திதா பேனர்ஜியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

51430cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் மெத்தையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொல்கத்தா ரசகுல்லா – அனிந்திதா பேனர்ஜி..