40 வயசுலயும் கும்முனு கவர்ச்சி விருந்தளிக்கும் மோனாலிசா மாமி – செம கட்ட மச்சி!

நடிகை அன்டாரா பிஸ்வாஸ் என்ற மோனாலிசா, வயது 40, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த திரை நடிகை, தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், இந்தி, பெங்காலி, தெலுங்கு, போஜ்புரி உள்ளிட்ட மொழி படங்களில் நடித்துள்ள மோனாலிசா 40 வயதிலும் கும்முனு செம அழகாக, முன்னனி நடிகையாக கவர்ச்சி விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை மோனாலிசா ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் நடன நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ட்யூட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

51560cookie-check40 வயசுலயும் கும்முனு கவர்ச்சி விருந்தளிக்கும் மோனாலிசா மாமி – செம கட்ட மச்சி!