மஞ்சள் நிற புடவையில் கும்முனு இருக்கும் கோவை கோமதி- இடுப்பு கொளுக் மொளுக்னு இருக்குல பாய்ஸ்..

கோவையை சேர்ந்த பிரபல சமூக வலைதள பிரபலம், மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர் கோமதி. gomathi cbe ponnu என்ற பெயரில் தன் ஹாட் புகைப்படங்கள் மற்றும் ரீல்ஸ்களை சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றி வருகிறார் கோமதி. பார்க்க கொஞ்சம் குண்டாக செம அழகாக காட்சியளிக்கும் கோவை கோமதி, சில தினங்களுக்கு முன்னர் மஞ்சள் நிற புடவையில் ஒரு ரீல்ஸ் ஒன்றை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். கோமதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனம் மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கோவை கோமதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

55220cookie-checkமஞ்சள் நிற புடவையில் கும்முனு இருக்கும் கோவை கோமதி- இடுப்பு கொளுக் மொளுக்னு இருக்குல பாய்ஸ்..