ஸ்லீவ்லெஸ் பாவாடை சட்டையில் கிளாமர் விருந்து வழங்கும் கேத்தரின் தெரசா..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2014ஆம் ஆண்டு வெளியான “மெட்ராஸ்” படத்தின் மூலமாக அறிமுகமானவர் நடிகை கேத்தரின் தெரசா, வயது 34, துபாயில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கேரளாவை பூர்வீகமாக கொண்டுள்ள நடிகை கேத்தரின் தெரசா தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாள படங்களில் கிளாமராக நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை கேத்தரின் தெரசா ஸ்லீவ்லெஸ் லோ நெக் பாவாடை சட்டையில் (லெஹங்கா ஆடையில்) தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கேத்தரின் தெரசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் பாவாடை சட்டையில் தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கும் நடிகை கேத்தரின் தெரசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

55290cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் பாவாடை சட்டையில் கிளாமர் விருந்து வழங்கும் கேத்தரின் தெரசா..