ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கொல்கத்தா ஆண்ட்டி – கும்முனு இருக்காங்கள..

நடிகை மாமோனி ராய், கொல்கத்தாவை சேர்ந்த சமூக வலைதள பிரபலம், இன்ஸ்டா ஸ்டார், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர் மற்றும் மாடல். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை மாமோனி ராய் ஸ்லீவ்லெஸ் பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் இடுப்பு, தொப்புள் குழி ஆகியவற்றை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் மாமோனி ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கொல்கத்தா ஆண்ட்டி மாமோனி ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

57490cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் கொல்கத்தா ஆண்ட்டி – கும்முனு இருக்காங்கள..