வயலட் நிற ஆடையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்குக்கும் ரித்திகா – செம கட்ட மச்சி..

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “இறுதிச்சுற்று” படத்தில் நாயகியாக நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை ரித்திகா சிங், வயது 28, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல் மற்றும் இந்திய குத்துச்சண்டை வீராங்கனை. சமீபத்தில் நடிகை ரித்திகா சிங் வயலட் நிற டாப்ஸ் மற்றும் பேன்ட்டில் கும்முனு செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரித்திகா சிங்கின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரித்திகா சிங்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

57400cookie-checkவயலட் நிற ஆடையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்குக்கும் ரித்திகா – செம கட்ட மச்சி..