41 வயசுலயும் சும்மா சிக்குனு இருக்கும் ரோமா ஆண்ட்டி- செம கட்ட மச்சி..

ரோமா வரத்கர், வயது 41, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். புடவை மாடலாக கலக்கி வரும் ரோமா ஆண்ட்டி 41 வயசுலயும் சும்மா சிக்குனு செம ஹாட்டா இருக்காங்க பாய்ஸ். ரோமா ஆண்ட்டி சமீபத்தில் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் இருக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் இன்ஸ்டா சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். ரோமா ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் ரோமா ஆண்ட்டியின் ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

59710cookie-check41 வயசுலயும் சும்மா சிக்குனு இருக்கும் ரோமா ஆண்ட்டி- செம கட்ட மச்சி..