ஈரப்புடவையில் கொளுக் மொளுக்னு செம அழகாக இருக்கும் கோமதி ஆண்ட்டி..

நடிகை கோமதி, கோவையில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழக யூடியூபர், இன்ஸ்டா ஸ்டார் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சில தினங்களுக்கு முன்னர் கோமதி ஆண்ட்டி புடவை மற்றும் சிவப்பு நிற பிகினி பிளவுசில் குளிக்கும் புகைப்படங்களையும், இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களையும் தன் இன்ஸ்டா சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியிருந்தார். கோமதி ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஈரப்புடவையில் கொளுக் மொளுக் இடை தரிசனத்தையும் இடு படிப்புகளையும் விருந்தாக்கும் கோமதி ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

61770cookie-checkஈரப்புடவையில் கொளுக் மொளுக்னு செம அழகாக இருக்கும் கோமதி ஆண்ட்டி..