96 படத்துல நடிச்ச குட்டி ஜானுவா இது- கவுரி கிஷான் தொடை செம ப்ரெண்ட்ஸ்..

நடிகர் விஜய் சேதுபதி மற்றும் த்ரிஷா நடிப்பில் கடந்த 2018ஆம் ஆண்டு தமிழ் திரை உலகில் வெளியான திரைப்படம் “96”. இந்த படத்தில் பள்ளிப்பருவ த்ரிஷாவாக “ஜானு” என்ற கதாபாத்திரத்தில் மிகவும் ஹோம்லியாக நடித்தவர் நடிகை கவுரி ஜி கிஷான். தற்போது 24 வயதாகும் நடிகை கவுரி ஜி கிஷான், கேரள மாநிலத்தில் உள்ள ஆடூர் என்ற ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல்.

தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் மலையாள படங்களில் நாயகியாக கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை கவுரி கிஷான் அவ்வப்போது சில ஹாட்டான புகைப்படங்களையும் க்ளிக் செய்து ரசிகர்களை சூடேற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் தன் இடை மற்றும் தொடை தரிசனங்களை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ள நடிகை கவுரி கிஷான், இந்த புகைப்படங்களை தன் சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றியுள்ளார். நடிகை கவுரி கிஷானின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கிளாமர் ஆடையில் தன் இடை மற்றும் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் குட்டி ஜானு கவுரி கிஷானின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

61860cookie-check96 படத்துல நடிச்ச குட்டி ஜானுவா இது- கவுரி கிஷான் தொடை செம ப்ரெண்ட்ஸ்..