ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பூனம் ஆண்ட்டி – இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல..

கொல்கத்தாவை சேர்ந்த பிரபல மாடல், பெர்சனல் பிளாகர் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம் தான் பூனம். இவர் Bairagi049 என்ற பெயரில் தன் ஹாட் போட்டோஸ் மற்றும் வீடியோக்களை தன் இன்ஸ்டா சமூகவலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றி வருகிறார். சமீபத்தில் பூனம் ஆண்ட்டி ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் கொளுக் மொலுக் இடுப்பு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பூனம் ஆண்ட்டியின்இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பூனம் ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான இடை தரிசன புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

62820cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பூனம் ஆண்ட்டி – இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல..