டூ பீஸ் பிகினி உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – ஆராதனா ஸ்பெஷல்..

நடிகை ஆராதனா ஷர்மா, வயது 26, பூனேவில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி நடிகை, மாடல் மற்றும் நடனக்கலைஞர். MTvயில் ஒளிபரப்பான ஸ்பிலிட்ஸ்வில்லா சீசன் 12 நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை ஆராதனா ஷர்மா. சமீபத்தில் நடிகை ஆராதனா ஷர்மா கருப்பு நிற டூ பீஸ் பிகினி உடையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஆராதனா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, டூ பீஸ் பிகினி உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை ஆராதனா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

62740cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – ஆராதனா ஸ்பெஷல்..