இறுக்கமான டிரான்ஸ்பரன்ட் ஆடையில் தேக அழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் அனன்யா- உள்ள இருக்குறது எல்லாம் அப்படியே தெரியுது பா..

அனன்யா பான்டே, வயது 24, பாலிவுட் திரை உலகில் கவர்ச்சியாக நடித்து வரும் நடிகை மற்றும் மாடல். இவர் பிரபல பாலிவுட் நடிகர் சங்க்கி பான்டேவின் கலை வாரிசாவார். நடிகை அனன்யா திரைப்படங்களில் மட்டுமின்றி போட்டோஷூட் மூலமாகவும் ரசிகர்களுக்கு தொடர்ந்து தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை அனன்யா டூ பீஸ் பிகினி ஆடை அனிந்து மேலே இறுக்கமான டிரான்ஸ்பரன்ட் ஆடை அனிந்து தன் தேக அழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அனன்யாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனன்யா பான்டேவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

3630cookie-checkஇறுக்கமான டிரான்ஸ்பரன்ட் ஆடையில் தேக அழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் அனன்யா- உள்ள இருக்குறது எல்லாம் அப்படியே தெரியுது பா..