பிகினி ஜாக்கெட்டில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் ஸ்ரீதேவி மகள் – ஜானவி இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல பாய்ஸ்..

மறைந்த லேடி சூப்பர் ஸ்டார் ஸ்ரீதேவியின் கலை வாரிசு ஜானவி கபூர், வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த பாலிவுட் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். திரைப்படங்கள் மட்டுமின்றி திரை விழாக்கள், பிரத்யேக போட்டோஷூட்கள் என அனைத்திலும் கிளாமர் ஆடையில் பங்கேற்று கலக்கி வருகிறார் ஜானவி. சமீபத்தில் பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் லோ-ஹிப் ஸ்கர்ட்டில் தன் தேக அழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார் நடிகை ஜானவி. இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

6870cookie-checkபிகினி ஜாக்கெட்டில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் ஸ்ரீதேவி மகள் – ஜானவி இடுப்பு சும்மா கும்முனு இருக்குல பாய்ஸ்..