லோ-ஹிப் புடவையில் செம அழகாக இருக்கும் அஞ்சலி- இடுப்ப பாருங்க பிரண்ட்ஸ் – கை வச்சா வழுக்கும்!

கடந்த 2012ம் ஆண்டு இயக்குநர் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் நடிகர் விமல், சிவா, நடிகைகள் அஞ்சலி, ஓவியா ஆகியோர் நடிப்பில் வெளியான நகைச்சுவை திரைப்படம் “கலகலப்பு”. இந்த படத்தில் நடிகை அஞ்சலி செம கிளாமராக நடித்திருந்தார், குறிப்பாக லோ-ஹிப் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியிருந்தார் நடிகை அஞ்சலி. கலகலப்பு படத்தில் இருந்து நடிகை அஞ்சலியின் சில ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை அஞ்சலியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

6770cookie-checkலோ-ஹிப் புடவையில் செம அழகாக இருக்கும் அஞ்சலி- இடுப்ப பாருங்க பிரண்ட்ஸ் – கை வச்சா வழுக்கும்!